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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA FEDHA

BODI YA WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI

TAARIFA KWA UMMA
UFAFANUZI MAALUM KWA WATAHINIWA WA TAFITI

Dodoma 07 Febuari, 2024

Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB) inapenda kuwajulisha wadau wake kuwa
warsha ya Tafiti itafanyika kuanzia tarehe 26/02/2024 mpaka 01/03/2024. Washiriki wote
wanaelekezwa kufanya usajili kwa kupitia https://registration.psptb.go.tz

Baada ya mabadiliko ya mtaala kumekuwa na sintofahahu kwa wahitimu waliomaliza vyuo
vya elimu ya juu kwa ngazi ya shahada ya uzamili (Master’s Degree) katika fani ya ununuzi
na ugavi kuhusu ama kuhudhuria warsha ya tafiti au la.

Kulingana na matakwa ya mtaala, msamaha wa kutofanya tafiti unawahusu watahiniwa
walioanza na mtaala mpya kwa ngazi ya CPSP I kuanzia mitihani ya Novemba, 2023 tayari
wakiwa na Shahada ya uzamili (Master’s degree) katika fani ya ununuzi na ugavi ama
Shahada ya uzamivu (PhD) kama inavyonukuliwa kutoka kwenye mtaala ukurusa wa 22.

“Candidates holding Master degree or PhD will NOT be required to conduct research papers,
instead, they shall be obliged to write independent professional practice project papers as
shall be guided by the Board. This will be applicable only for candidates who will be
possessing such qualifications during the admission at Certified Professional Level
one (CPSPI) examinations’’. Mwisho wa kunukuu.

Hivyo, wahusika wa msamaha wa tafiti ni wale tu waliodahiliwa CPSP I Novemba, 2023 na
kuendelea wakiwa tayari wana shahada ya uzamili. Watahiniwa hawa watapata muongozo
wa kuandaa andiko mradi la kitaaluma (CPSP Independent Project paper) katika taaluma ya
ununuzi na ugavi.

Kwa maelekezo au ufafanuzi zaidi tafadhali piga simu namba 0738441972 au tuma barua
pepe kupitia examinations@psptb.go.tz

Imetolewa na

GODFRED MBANYI
EXECUTIVE DIRECTOR
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